Basahin at suriing mabuti ang suliranin ni Myla. Tulungan mo siya kung paano lutasin ang kaniyang problema gamit ang iba’t ibang pamamaraan ng paglutas ng isang suliranin. Si Myla ay nais bumili ng 8 pirasong gatas at 24 na pirasong itlog para sa gagawin niyang leche plan. Si Myla ay may dalang Php 500.00. Mabibili kaya niya ang nais niyang bilhin kung ang halaga ng bawat isang gatas ay Php 48.00 at ang bawat isang itlog naman ay nagkakahalagang Php 7.00? Ipaliwanag ang iyong sagot.