👤

PATULONG po plseasee po​

PATULONG Po Plseasee Po class=

Sagot :

Answer:

date- ilagay mo petsa

particular- mga bibilhin mo

quantity- kung ilan bibilhin mo(ex. milk quantity is 5)

unit price- yung presyo ng binili mo(ex. milk yung presyo 45 pesos)

total expenses- total mo lahat ng nabili mo

Explanation:

ex.

date. particular. quantity unit price

08-2-22 milk. 5pcs. 45each

total expenses:

5 x 45 = 225

gets? sana maka tulong