👤

Si maria ay nais bumili ng 9 latang gatas at 20 na pirasong itlog para sa gagawin niyang leche flan.si maria ay may dalang P500.00.ang bawat lata ng gatas at P40.00 at ang bawat isang itlog ay P6.00.​

Sagot :

Answer:

hi. ano po yung question mukhwng kulqlng 9o yung tanong nyo.

In Studier: Other Questions